(¯`'•.¸†♥ HUMI EDUCATION ♥†¸.•'´¯)
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn chia sẻ kiến thức và tài liệu lớn nhất Việt Nam.
Hãy nhấn Register để đăng ký trở thành thành viên của diễn đàn.
(¯`'•.¸†♥ HUMI EDUCATION ♥†¸.•'´¯)
Chào mừng các bạn đến với diễn đàn chia sẻ kiến thức và tài liệu lớn nhất Việt Nam.
Hãy nhấn Register để đăng ký trở thành thành viên của diễn đàn.

Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN) Empty Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN)

Bài gửi by Admin Thu Nov 02, 2017 3:48 pm

Như các bạn đã biết tiền điện tử hiện nay đang làm đảo lộn thị trường và giá trị của nó tăng lên vùn vụt qua mỗi ngày mỗi giờ. Nhiều người đã bắt kịp thời cơ và kiếm được số tiền trăm tiền tỉ từ đồng coin. Sự phát triển của đồng coin giờ đây đã làm thay đổi bộ mặt tài chính cho thế giới và được nhiều quốc gia đón nhận.
Các nhà đầu tư đang rất vui mừng vì sáng ngày 2/11/2017 Electroneum chính thức lên sàn và được niêm yết trên coinmarketcap với giá 0.2$ và sẽ tăng giá trong tương lai, có thể là 50$, 100$. 
Vì vậy hôm nay mình làm bài hướng dẫn này để giúp cho nhà đầu tư kiếm thêm coin ETN bằng cách đào coin trên máy tính của mình mà không cần phải đầu tư vốn.

Bước 1: Tạo ví offline ETN click vào link làm theo hướng dẫn

https://downloads.electroneum.com/offline_paper_electroneum_walletV1.5.html
Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN) Buoc-1-dao-coin-etn
Sang tranh tiếp theo nó yêu cầu bạn di chuột đến khi nào thanh màu xanh bên dưới được đầy thì bạn sẽ được chuyển sang trang tiếp theo.
Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN) Di-chuot
Tiếp theo bạn bấm vào SAVE WALLET AS PDF đây chính là ví offline, bạn mở file này ra.
Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN) Buoc-tai-ve-vi-etn
Và ta sẽ được ví như thế này
Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN) Vi-etn
Các bạn chú ý cho mình phần bôi vàng này nhé !

Bước 2: download công cụ đào coin Electroneum về máy

Download tại đây

Các bạn tích chọn mục xác nhận không phải là người máy robot, rồi click vào Get Link để tải về nhé

Bước 3: Tiến hành cài đặt phần mềm

Chú ý: nhớ tắt phần mền diệt virut nếu nó yêu cầu, Thông thường, phần mềm quét virus đánh dấu phần mềm đào coin là độc hại vì vì vậy bạn cần tắt phần mềm virus đi.
Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN) Phan-mem-etn-dao-coin
Ta sẽ được giao diện như thế này
Ae chú ý chỗ Your ETN wallet addres: ae copy địa chỉ wallet lúc đầu chỗ mình khoanh vàng
Các thông số khác ae tùy chỉnh nhé sau đó Start mining để bắt đầu đào.

Bước 4: check thành quả đào coin ETN

Click theo link: https://asiapool.electroneum.com/ rồi kéo xuống copy ví mình dán vào ô,  mình mới đào 1 ngày được 100 ETN rồi.
Đào tiền điện tử - Hướng dẫn đào mỗi ngày 100 coin Electroneum (ETN) Thanh-qua-dao-coin-etn

Có điều gì cần trao đổi các bạn coment phía dưới để mình giải đáp thêm nhé !
Chú ý : Coin mới lên sàn vẫn còn nóng hổi cần làm ngay và luôn.
Admin
Admin
Admin

https://vuvietminh.blogspot.com/

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics